• youtube
  • facebook
  • nasaba
  • sns03
  • sns01

Mai kara kuzari

Haɗin tsarin shan iska wanda aka ƙawata zai iya rage hayaniya da zafin iska da haɓaka samar da iskar gas ɗin kwampreso da sassan rayuwa.

Babban bawul ɗin saukarwa na "Herbiger" yana daidaita iska mai sarrafa iska kuma yana inganta amincin sarrafa kwampreso, yana guje wa matsalolin bawuloli masu yawa.

Mataki na 3 na matsawa na iya yin cikakken amfani da fa'ida a cikin ma'auni, sanyaya da kowane matakin sauke nau'in nau'in W. Mataki na 3 matsa lamba na iya sa matsa lamba ya kai 5.5 MPa. Lokacin da matsa lamba na aiki shine matsa lamba 4.0 MPa, injin yana aiki da nauyi mai sauƙi, wanda ke ƙaruwa da aminci sosai.

Zane na musamman na ƙira mai scrapper na iya rage lalacewa zuwa Silinda, wanda ke yin amfani da mai0.6 g/h


Tambaya Yanzu

Bayani

Tags samfurin

Booster compressor (ƙara matsa lamba daga 8bar zuwa 30bar/40bar)

Sunan samfur   Bkwampreso
kwarara iska mai fita m3/min 8.0
Matsin lamba Bar 30
Gudun shigar iska m3/min 9.4
Matsin lamba Bar 8
Ƙarfi KW 25
Surutu dB(A) 75
Ƙarfi V/Ph/Hz 380/3/50
Matsakaicin zafin jiki 46
Nau'in sanyaya   Sanyaya iska
Kariyar motoci   IP54
Gudu rpm 735
Mai ppm Kasa da 3
Girman bututu BSPT (inch) 2"
Girman mm 1900*1000*1250
Nauyi Kg 1905

ü Manyan abubuwan da ake shigowa dasu

Abu

Suna

Asalin

1

farantin bawul

Sweden

2

zoben fistan

Japan

3

haɗin sanda mai ɗaukar harsashi

Haɗin gwiwar Sin da Jamus

4

solenoid bawul

Jamus

5

matsa lamba

Denmark

6

babban matsi aminci bawul

Amurka

Amfanin ƙira na musamman

1,Haɗin tsarin shan iska wanda aka ƙawata zai iya rage hayaniya da zafin iska da haɓaka samar da iskar gas ɗin kwampreso da sassan rayuwa.

2,The "Herbiger" babban caliber sauke bawul ne tsakiya kula da shan iska da kuma inganta amincin da kwampreso iko, guje wa matsalolin da yawa bawuloli.

3,Mataki na 3 na matsawa na iya yin cikakken amfani da fa'ida a cikin ma'auni, sanyaya da kowane matakin sauke nau'in nau'in W. Mataki na 3 matsa lamba na iya sa matsa lamba ya kai 5.5 MPa. Lokacin da matsa lamba na aiki shine matsa lamba 4.0 MPa, injin yana aiki da nauyi mai sauƙi, wanda ke ƙaruwa da aminci sosai.

4,Zane na musamman na ƙira mai scrapper na iya rage lalacewa zuwa Silinda, wanda ke yin amfani da mai0.6 g/h

5,Ƙaƙwalwar rataya mai ɗaukar nauyi sau biyu tana ɗaukar sandan haɗin kai gabaɗaya wanda ke yin ƙaƙƙarfan tsari, kuma yana rage yawan niƙa da tsawaita rayuwar sabis.

6,Ƙaƙwalwar ƙira na musamman da aka ƙera yana kawar da rashin daidaituwar jujjuyawar motsin piston kuma yana sanya tsarin gaba ɗaya cikin ma'aunin motsi na naúrar. Ƙarin raka'a kuma za su iya fahimtar gudana ba tare da tushe ba. Babu tsarin tushe da zai rage zuba jari a masana'antar.

7,Matakan na 2 da na 3 suna ba da ruwa mai lokaci ta atomatik bawul (lokacin za a iya daidaita shi), kawar da mafi yawan ruwa mai narkewa, da rage nauyin tsarin bin tsarin.

8,Tsakanin matakan, yana ba da ma'aunin ma'aunin matsa lamba na glycerin seismic, da canjin matsa lamba, wanda ake amfani da shi don ido tsirara ko kayan aiki don lura da yanayin aiki, da kuma fitar da mataki na 3 akan babban kariyar zafin jiki.

9,Na'urar tana ɗaukar iskar da aka sanyaya, mataki na 3 da ruwa mai sanyaya iska (na zaɓi), kuma yana rage matsananciyar zafin iska. A lokaci guda kuma yana iya cire mafi yawan ruwan da aka matse a cikin iska.

10,Tsarin matsa lamba ta atomatik yana sanya injin ba tare da kaya a cikin farawa na tsaro ba, yana tsawaita rayuwar sabis na kwampreso, yana kare babban injin da injin yadda ya kamata, kuma yana rage tasirin grid ɗin wutar lantarki ga masu amfani.

11,Compressor tare da ingantaccen na'urar sanyaya, ƙira mai ma'ana, kyakkyawan sakamako mai zafi, sanya ikon sarrafa zafin jiki na ƙarshe a cikin 50.

12,Muna ɗaukar bawul ɗin iska na sarki na duniya "Herbiger", wanda ke da bawul ɗin hoop mai cikakken atomatik, babban ƙarfin aiki, ƙarin aiki, ingantaccen aiki, da sauransu, yana ba da gudummawa ga rayuwar sabis mai tsayi da ingantaccen aiki.

13,Zane na tsaye yana rage tsayi don yin raka'a da kyau, rage aikin kulawa, rage yanki, kuma yana rage tsangwama tsakanin raka'a.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Abubuwan da aka Shawarar

    Ƙari +