• youtube
  • facebook
  • nasaba
  • sns03
  • sns01

CHINAPLAS tare da injin gyare-gyaren PET

CHINAPLAS na shekara-shekara yana zuwa nan ba da jimawa ba. Abokan ƙungiyar Faygo suna zuwa Shenzhen da kayan aiki.

Bayanin nunin
An jera CHINAPLAS a matsayin "Banin Nunin Amincewa da UFI" ta Ƙungiyar Ƙwararrun Masana'antu ta Duniya (UFI). Tun daga 2006, CHINAPLAS ta sami karbuwa ta Ƙungiyar Ƙwararrun Nunin Duniya (UFI) a matsayin kasuwar filastik da masana'antar roba. Wannan yana nuna cewa CHINAPLAS yana da kyakkyawan inganci dangane da ƙasashen duniya, sabis na ƙwararrun masu baje koli da baƙi, da kuma tsarin sarrafa ayyukan.

Wurin baje kolin
Shenzhen International Convention and Exhibition Center
(1 titin Zhancheng, titin Fuhai, gundumar Bao, birnin Shenzhen, lardin Guangdong)

Lokacin nunin
2021.4.13-4.16

A cikin wannan baje kolin, mun ɗauki kayan aiki iri biyu a cikin rumfuna biyu, bi da bi:
Zauren Busa kwalban: Booth No. 2G51
Zauren Fitar Filastik: Booth No. 8R45

Injin busa kwalba:
rumfar no.2G51

222

Filastik Extrusion Machine: Faygo uion Machinery: FG jerin busa kwalban, guda yanayin gudun iya isa 1500 ~ 1800BPH. FG jerin kwalban busa inji a halin yanzu ya haɗa da samfura uku: FG4 (4 cavities), FG6 (cavities 6), FG8 (8 cavities), matsakaicin gudun zai iya isa 15000BPH. Domin saduwa da buƙatun kasuwa, ƙungiyar Faygo ta haɓaka na'ura mai sauri FGX jerin busa kwalban, saurin yanayin guda ɗaya zai iya kaiwa 2500 ~ 3000BPH.

FGX jerin kwalban busa a halin yanzu sun haɗa da samfura uku: FGX4 (4 cavities), FGX6 (cavities 6) da FGX8 (cavities 8), matsakaicin saurin zai iya kaiwa 20,000 BPH. Wannan jerin samfuran galibi suna samar da kwalabe na filastik PET, ruwa mai tsabta, kwalabe na ruwan ma'adinai, kwalabe na abin sha.

An haɓaka shi gaba ɗaya mai zaman kansa tare da haƙƙin mallaka na ilimi kuma ya karɓi haƙƙin mallaka na ƙasa 13. Samfurin da aka ɗauka a cikin wannan baje kolin shine: FGX4 (4 cavities), gudun yanayin guda ɗaya zai iya kaiwa 3000BPH, abin da ake fitarwa shine 12000BPH.

Injin Fitar Filastik:
rumfar No. 8R45

111

Kayayyakin da ƙungiyar Faygo ke ɗauke da su a wannan baje kolin na'urorin bututu ne na PVC, waɗanda aka fi amfani da su don kera bututun PVC na gaskiya. Babban madaidaicin bututu yana ba da damar lura da yanayin ciki na bututu daga bayyanar bututun, wanda ake amfani da shi sosai a cikin kwandon waya da na USB, masana'antar sinadarai, injiniyanci da sauran masana'antu.

Barka da zuwa rumfar ƙungiyar Faygo don bincika sirrin injina tare da mu. Abokan ƙungiyar Faygo za su yi maraba da kowane abokin ciniki mai ziyara tare da cikakkun alamun sha'awa da ƙwarewa.
Abokan ciniki waɗanda ba za su iya zuwa taron ba kuma za su iya zuwa FaygoplastChina, shafin FaygoplastChina Facebook don watsa shirye-shiryen taron kai tsaye.


Lokacin aikawa: Afrilu-15-2021